วันที่ 16 ตุลาคม 2566 นายเสณ่ห์ ปวร กล่อมกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอนโพธิ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการฯ ให้การต้อนรับคณะจากองค์การบริหารส่วนตำบลมหาสอน ซึ่งนำโดย นายเอนก นามผล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมหาสอน เดินทางมาส่ง นางมยุรา ศรศรี ผู้อำนวยการกองคลัง ที่โอนย้ายมาปฏิบัติงานที่องค์การบริหารส่วนตำบลดอนโพธิ์
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2023/11/393189810_7050024625055173_7623559297373200247_n.jpg)