วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายเสณ่ห์ ปวร กล่อมกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอนโพธิ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ,ฝ่ายสภาฯ , ฝ่ายปกครอง ,โรงเรียนวัดดอนโพธิ์ และประชาชนตำบลดอนโพธิ์ ร่วมกิจกรรมตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งตามโครงการ “สัปดาห์ส่งเสริมพระพุทธศาสนาเนื่องในวันมาฆบูชา” เพื่อส่งเสริมให้พุทธศาสนิกชนได้เข้าวัดปฏิบัติธรรม บำเพ็ญศาสนกิจและการปฏิบัติบูชาคุณพระรัตนตรัย ชำระจิตใจให้สะอาดผ่องใส ละความชั่วมุ่งทำความดี
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/408980784_7537226019668362_6516538675370551357_n-1024x567.jpg)
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/428645919_7537225689668395_5383630765609147999_n-1024x638.jpg)
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/428649768_7537225579668406_5773749528322260654_n.jpg)